ตุลาคม 24, 2014, 03:24:56 PM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกระเป๋า BAO BAO by Issey Miyake ของแท้ทุกรุ่น  (อ่าน 62394 ครั้ง)
lullabythe
Ronin
*

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 06:20:46 PM »

ขายกระเป๋า BAO BAO by Issey Miyake ของแท้ทุกรุ่น
•   สินค้า กระเป๋า Bao Bao by Issy Misake ในหมวดนี้ เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดที่ทางร้านรับ Pre Order นะค่ะ มัดจำใบละ 2000 บาทค่ะ ที่เหลือชำระตอนรับสินค้านะค่ะ
•   กระเป๋า Bao Bao Pleats Pleats กระเป๋าสะพายหนังแฟชั่นอิสเซ่มิยาเกะ รุ่น พลีทส์ พลีส ของแท้ทุกรุ่น
•   นอกจากนั้นยังมีอีกหลายรุ่น กระเป๋า BAO BAO Prism  Four, กระเป๋า BAO BAO PRISM METALLIC, กระเป๋า BAO BAO Prism Denim, กระเป๋า BAO BAO Prism Pastel, กระเป๋า BAO BAO Lucent DOTS, กระเป๋า BAO BAO Capricciosa, กระเป๋า BAO BAO Prism Pastel, กระเป๋า BAO BAO Prism
•   สินค้า กระเป๋า Bao Bao by Issy Misake บางตัวลงไม่ทันนะค่ะ ยังไงสอบถามเข้ามาได้เลยค่ะ
•   ถุง Care Bag  ถุงกระดาษ พร้อมแท็กติดสินค้าด้านในค่ะ ของใหม่จาก ShoP ที่ญี่ปุ่นและเป็นของแท้ 100 % ค่ะ

BAO BAO Issey miyake ของแท้ทุกรุ่น

กระเป๋า Baobao by Issey miyake กระเป๋าแฟชั่น
เรามีกระเป๋า BAO BAO (Pleats Please) อีกมามายให้เลือกลองเข้ามาแวะชมได้ที่นี่ค่ะ www.lullablythe.com

ลองเข้ามาดูสินค้าของเราก่อนค่ะ แล้วค่อยตัดสินใจ
www.lullablythe.com

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ
Mobile: 0879047771 พี่มิ๊งค์ ,Email: lalablythe@gmail.com
ลองโทรมาสอบถามรายละเอียดก่อนก็ได้นะคะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
lullabythe
Ronin
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 09:38:52 PM »

สินค้าใหม่มาแล้วจ้าาา

กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism Pastel ขนาด 10x10 Pearl White ขาวมุก
กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism ขนาด 10x10 สีดำเงาวับ
กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism Metallic (limited Japan) ขนาด 10x10 Platinum สีบรอนซ์เงิน เรียบหรู
กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism Pastel ขนาด 10x10 Light Pink สีชมพูอมม่วงพาสเทล
กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism Metallic (limited Japan) ขนาด 10x10 Gold สีทองหรูหรามากค่ะ
กระเป๋า Issey Miyake BAO BAO (Pleats Please) :: Bilbao Prism ขนาด 10x10 สีขาว สวยมากค่ะ

และอีกมากมายเชิญแวะเข้ามาดูที่ร้านเราก่อนค้าาาาาา
www.lullablythe.com

หรือโทรมาคุยกันก่อนที่เบอร์ 0879047771 พี่มิ๊งค์คร้าาาา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์